2023 MD Anderson Hematology And Medical Oncology Board Review
MAKAKUHA KA NG COURSE VIA LIFETIME DOWNLOAD LINK (FAST SPEED) MATAPOS ANG PAGBAYAD
85 MP4 + 118 PDF File
Ang 2023 MD Anderson Cancer Center/Baylor College of Medicine Hematology at Medical Oncology Board Review
Petsa ng Kumperensya: Setyembre 25, 2023 - Setyembre 30, 2023
Pangkalahatang-ideya
Ang programang ito ay dapat na interesado sa mga Doktor, Advanced na Practice Provider, APN, at Nars.
Layunin
- Ilapat ang kaalamang natamo upang maghanda para sa hematology at medical oncology subspecialty at recertification examinations sa hematology at medical oncology;
- Gamitin ang kasalukuyang mga pamantayan ng pangangalaga para sa mga pasyenteng may kanser, mga sakit sa dugo at mga malignancies;
- Ipakita ang kahusayan ng kaalaman sa hematology at medikal na oncology;
- Isama ang mga kamakailang pagsulong sa pamamahala ng mga pasyenteng hematologic at oncologic; at
- Tukuyin ang mga molecular determinant ng panganib sa kanser at ilapat ang kaalamang ito sa pagsasanay.
Programa
- Benign Hematology Session
- Malignant Hematology Session
- Solid Tumor Session
Mga Paksa at Tagapagsalita:
Talaan ng pag-uusapan
Lunes, Setyembre 25, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
BENIGN HEMATOLOGY SESSION
Mga Pangkalahatang Paksa/Mga Karamdaman sa Red Cell/Mga Platelet
7:30 Iron Deficiency at Hemochromatosis
Matthew Heeney, MD
8:15 Hematopoietic Growth Factors
Martha Mims, MD, PhD
9:00 Bone Marrow Failure
Timothy Olson, MD, PhD
9: 45 Break
10:00 Leukopenia at Leukocytosis
Nancy Berliner, MD
10:45 Mga Isyu sa Transfusion Medicine
Kerry O'Brien, MD
11:45 Q & A Panel Discussion
Matthew Heeney, MD; Martha Mims, MD, PhD; Timothy Olson, MD, PhD;
Nancy Berliner, MD; at Kerry O'Brien, MD
12:00 pm Tanghalian
Coagulation/Platelets/Red Cell Disorders
12:30 Sickle Cell Anemias, Thalassemia, at Hemoglobinopathies
Alice Ma, MD
1:15 Hemolytic Anemias
Iberia Romina Sosa, MD, PhD
2:00 Paglapit sa Anemia
Alice Ma, MD
2: 30 Break
2:45 Mga Disorder ng Platelet Function
A. Koneti Rao, MD, FACP
3:30 thrombocytopenias
Alvin Schmaier, MD
4:15 Q & A Panel Discussion
Alice Ma, MD; Iberia Romina Sosa, MD, PhD; A. Koneti Rao, MD, FACP;
at Alvin Schmaier, MD
4:30 Adjourn
Martes, Setyembre 26, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
Platelet/Red Cell Disorders/Transfusion Medicine
7:30 Antithrombotic at Antiplatelet Therapy
Alvin Schmaier, MD
8:15 Normal Coagulation
Kenneth Bauer, MD
9: 00 Break
9:15 Coagulation Factor Deficiencies, Kasama ang von Willebrand's Disease at
Hemophilias
Kenneth Bauer, MD
10:00 Hypercoagulable States
Stephan Moll, MD
11:00 Q & A Panel Discussion
Alvin Schmaier, MD; Kenneth Bauer, MD; at Stephan Moll, MD
11:15 Benign Hematology Q & A Session
Senthil Sukumar, MD
12:00 pm Tanghalian
MALIGNANT HEMATOLOGY SESSION
Lymphoma/Myeloma
12:30 Pag-uuri ng Lymphoma
Lynne Abruzzo, MD, PhD
1:15 Aggressive Non-Hodgkin Lymphoma
Loretta Nastoupil, MD
2:00 Indolent Non‐Hodgkin Lymphoma
Christopher Flowers, MD
2: 45 Break
3:00 Hodgkin Lymphoma
TBD , MD
3:45 Maramihang Myeloma at Iba Pang Plasma Cell Dyscrasias
S. Vincent Rajkumar, MD
4:45 Q & A Panel Discussion
Lynne Abruzzo, MD, PhD; Loretta Nastoupil, MD; Christopher Flowers, MD; at S.
Vincent Rajkumar, MD, PhD
5:00
Magpaliban
Miyerkules, September 27, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
MPN/CLL/SCT
7:30 Myeloproliferative Neoplasms
Raajit Rampal, MD
8:30 Chronic Lymphocytic Leukemia at Hairy Cell Leukemia
Susan O'Brien, MD
9: 15 Break
9:30 Stem Cell Transplant Supportive Care
Betty Hamilton, MD
10:30 Q & A Panel Discussion
Raajit Rampal, MD; Susan O'Brien, MD; at Betty Hamilton, MD
10:45 Malignant Hematology Q & A Session
Kelly Chien, MD
11:25 Lunch Break
Leukemia/MDS
12:00 pm Chronic Myeloid Leukemia
Jorge Cortes, MD
12:45 Myelodysplastic Syndrome
Tapan Kadia, MD
1:45 Talamak na Myeloid Leukemia
Courtney DiNardo, MD
2: 30 Break
2:45 Acute Lymphoblastic Leukemia
Hagop Kantarjian, MD
3:30 Mga Nakakahawang Komplikasyon sa Mga Pasyente ng Kanser
Samuel Shelburne, MD, PhD
4:15 Q & A Panel Discussion
Jorge Cortes, MD; Tapan Kadia, MD; Courtney DiNardo, MD, Hagop Kantarjian, MD;
at Samuel Shelburne, MD
4:30 Adjourn
Huwebes, September 28, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
SOLID TUMOR SESSION
Pharmacology/Genetic Risk Factors/Sarcoma
7:30 Pharmacology I: Chemotherapy
Claire Mach, PharmD
8:30 Pharmacology II: Naka-target na Therapy (Alk, EGFR, VEGR, HER2, HH, mTOR, PARP)
Whitney Lewis, PharmD
9: 00 Break
9:15 Pharmacology III: Naka-target na Therapy (CD20, CD30, CD33, Proteasome, BCR‐ABL/KIT, FLT3,
IDH1/2, CDK4/6, PI3K)
Brian Primeaux, PharmD
9:45 Pharmacology IV: Immunotherapy
Claire Mach, PharmD
10: 05 Break
10:15 Mga Salik ng Panganib sa Genetic
Claudine Isaacs, MD
11:00 Sarcoma
Shreyaskumar Patel, MD
12:00 Q & A Panel Discussion
Claire Mach, PharmD; Whitney Lewis, PharmD; Brian Primeaux, PharmD;
Claudine Isaacs, MD; Shreyaskumar Patel, MD
12:15 pm Lunch Break
Kanser sa suso
12:45 Screening/Lokal na Pamamahala ng Breast Cancer
Abenaa Brewster, MD
1:30 Systemic na Paggamot ng Pangunahing Kanser sa Suso Kasama ang HER2 Positive Breast Disease
Lisa Carey, MD
2: 30 Break
2:45 Paggamot ng Metastatic Breast Cancer Kasama ang HER2 Positive Breast Disease
Mariana Chavez MacGregor, MD
3:45 Mga Espesyal na Isyu sa Kanser sa Suso
Jennifer Litton, MD
4:15 Q & A Panel Discussion
Abenaa Brewster, MD; Lisa Carey, MD; Mariana Chavez MacGregor, MD;
at Jennifer Litton MD
4:30 ASH/ASCO Matalinong Pagpili ng mga Rekomendasyon
Ravin Garg, MD
5:10 Adjourn
Biyernes, Setyembre 29, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
Kanser sa Baga/ Kanser sa Ulo at Leeg/ Kanser sa Thyroid
7:30 Early Stage at Locally Advanced Non‐Small Cell Lung Cancer
Nasser Hanna, MD
8:15 Metastatic Non-Small Cell Lung Cancer
Nasser Hanna, MD
9:15 Maliit na Cell Lung Cancer
Carl Gay, MD
9: 45 Break
10:00 Kanser sa Ulo at Leeg
William N. William, Jr., MD
10:45 Kanser sa thyroid
Mimi Hu, MD
11:15 Q & A Panel Discussion
Nasser Hanna, MD; Carl Gay, MD; William N. William, Jr., MD; at Mimi Hu, MD
11:30 Solid Tumor Q & A ‐ Session 1:
Kanser sa Suso/ Kanser sa Baga/ Kanser sa Ulo at Leeg/ Kanser sa Thyroid
Megan Dupuis, MD
12:10 pm Lunch Break
Gastrointestinal Oncology
12:45 Pancreaticobiliary Cancers/Hindi Kilalang Pangunahing
Robert Wolff, MD
1:45 Gastroesophageal Cancer/ Hepatocellular Carcinoma
Harry Yoon, MD
2: 45 Break
3:00 Colorectal Cancer: Biology at Adjuvant Therapy
Scott Kopetz, MD, PhD
3:30 Metastatic Colorectal Cancer at Anal Cancer
Scott Kopetz, MD, PhD
4:30 Q & A Panel Discussion
Robert Wolff, MD; Harry Yoon, MD; at Scott Kopetz, MD, PhD
4:45 Solid Tumor Q & A ‐ Session 2: Pharmacology/Genetic Risk Factors/Sarcoma/GI
Mark Lewis, MD
5:10 Adjourn
Saturday, September 30, 2023
Ang lahat ng oras ay Central Standard Time (CST)
7:00 am Virtual On-line Registration Check-in
Genitourinary Oncology/Melanoma
7:30 Testicular Cancer
Timothy Gilligan, MD
8:30 Urothelial Cancer
Arlene Siefker-Radtke, MD
9:15 Renal Cell Carcinoma
Eric Jonasch, MD
10: 00 Break
10:15 Kanser sa Prosteyt
Brad Carthon, MD
11:15 Melanoma
Rodabe Amaria, MD
12:00 pm Q & A Panel Discussion
Timothy Gilligan, MD; Arlene Siefker‐Radtke, MD; Eric Jonasch, MD;
Brad Carthon, MD; at Rodabe Amaria, MD
12: 15 Tanghalian
Neuro-Onc/Gynecologic Oncology
1:00 Neuro-Oncology
Antonio Omuro, MD
1:45
Cervical Cancer
Alejandro Rauh Hain, MD
2: 30 Break
2:45 Kanser sa Matris
Shannon Westin, MD
3:15 Ovarian Cancer at Hindi Pangkaraniwang Ovarian Histologies
Shannon Westin, MD
4:15 Q & A Panel Discussion
Antonio Omuro, MD; Alejandro Rauh Hain, MD; at Shannon Westin, MD
4:30 Solid Tumor Q & A – Session 3:
Genitourinary/Melanoma/Neuro‐Oncology/Gyn Onc
Ravin Garg, MD
5:10 Adjourn